Ổn áp 1 pha Lioa DRII-5000
4.320.000 đ
CHỌN MUA
- Kích thước: 400 x 218 x 310mm.
- Công suất: 5 KVA.
- Trọng lượng: 20kg.
- Điện áp vào: 50V - 250V.
- Sản phẩm được kiểm tra ở điện áp 2000V trong vòng 1 phút.